Fermingarbörn vorsins 2019 í Selfossprestakalli

Fermingarbörn og dagar í Selfossprestakalli 2019

Sunnudagar 31. mars kl. 11:00
Æfing föstudaginn 29. mars kl. 17:00
Agnes Ósk Ægisdóttir   Nauthólum 9
Andri Steinn Brynjuson Hellishólum 4
Ástdís Lára Svavarsdóttir   Hellubakka 16
Ástrós Eva Aðalbjörnsdóttir Spóarima 23
Christopher Daniel Hansson  Ölvisholti 2 lóð

Guðmundur Steindórsson Baugstjörn 17
Hektor Logi Davíðsson  Úthaga 17
Matthías Máni Elíasson Birkivöllum 11
Ragna Bjarney Bates    Gauksrima 23
Rúnar Freyr Gunnarsson Hraunhellu 16
Sigurður Steingrímsson Hjarðarbóli
Sóley Edda Helgadóttir Engjavegi 7
Sæmundur Sesar Kristjánsson Löngumýri 12A

Pálmasunnudagur 14. apríl kl. 11:00
Æfing föstudaginn 12. apríl kl. 17:00 í Selfosskirkju
Alexander Clive Vokes  Dranghólum 31
Alísa Ruth Andradóttir Gauksrima 3
Anna Sigrún Ólafsdóttir     Berghólum 8
Arnór Elí Kjartansson  Kálfhólum 7
Ásta Guðrún Freysdóttir     Gráhellu 50
Bergsteinn Pétursson   Löngumýri 18A
Dagur Orri Hauksson    Austurási
Elsa Mary Magnúsdóttir Fífutjörn 10
Eva María Össurardóttir     Kálfhólum 19
Fjóla María Björnsdóttir    Kirkjuvegi 17
Hekla Rán Kristófersdóttir  Reyrhaga 20
Hildur Embla Finnsdóttir    Aðaltjörn 9
Hilmir Karl Jónsson    Seftjörn 3
Kristjana Eir Egilsdóttir   Móhellu 5
Linda Björg Sigurðardóttir  Hrafnhólum 2
Margrét Lin Ágústsdóttir    Tröllhólum 17
Óðinn Freyr Björnsson  Gráhellu 39
Ólafía Guðrún Friðriksdóttir Birkigrund 22
Sigrún Emma Ágústsdóttir    Stekkjarlandi 11
Sóldís María Eiríksdóttir   Furugrund 32
Sólmundur Ingi Símonarson   Lóurima 9
Ævar Kári Eyþórsson    Reynivöllum 9

Skírdagur 18. apríl kl. 11:00
Æfing miðvikudaginn 17. apríl kl. 17:00 í Selfosskirkju
Alex Ernir Stefánsson  Lágengi 8
Arilíus Smári Orrason  Þrastarima 12
Aron Leví Hjartarson   Tjaldhólum 20
Baldur Þór Ólafsson    Grashaga 16
Bjarnfríður Ólöf Bjarnardóttir    Löngumýri 3
Eiður Helgi Héðinsson  Kálfhólum 25
Embla Dís Gunnarsdóttir     Furugrund 9
Guðmundur Ingi Geirmundarson Kjarrhólum 16
Hekla Dís Sigurðardóttir    Snælandi 1
Helga Sigurðardóttir   Álftarima 6
Helga Sóley Ágústsdóttir    Seljavegi 13

Hera Lind Gunnarsdóttir     Þrastarima 6
Höskuldur Þórir Baldursson  Nauthólum 30
Jason Dagur Þórisson   Grenigrund 40
Karitas Hróbjartsdóttir     Sílatjörn 20
Lilja Heiðbjört Valdimarsdóttir   Lambhaga 30
Lísa Karen Vokes Birkivöllum 5
Mikael Grétar Fannarsson    Snælandi 11
Ottó Már Bergþórsson   Kálfhólum 23
Óli Þorbjörn Guðbjartsson   Engjavegi 43
Sigurbjörg Hróbjartsdóttir  Sílatjörn 20
Styrmir Þorbjörnsson   Ásamýri 2
Þórður Pétur Jónsson   Engjavegi 85
Þórey Ásta Ófeigsdóttir     Gauksrima 10

Laugardagur 11. maí 11:00
Æfing föstudaginn 9. maí Kl. 16:00 í Selfosskirkju
Alexía Björk Þórisdóttir    Álftarima 10
Almar Máni Pálsson     Birkivöllum 4
Aron Snær Jökulsson    Grashaga 5
Daði Snær Benediktsson, Grafhólar 4

Daníel Arnar Víðisson  Kálfhólum 9
Elías Karl Heiðarsson
Elín Þórdís Pálsdóttir Austurkoti
Elva Karen Ásgeirsdóttir    Stekkholti 15
Elvar Orri Sigurbjörnsson   Kerhólum 12
Erla Karítas Davíðsdóttir   Háengi 9
Fannar Hrafn Sigurðarson    Kálfhólum 27
Guðrún Ásta Ægisdóttir Krákumýri
Guðrún Lilja Guðlaugsdóttir Kirkjuvegi 20
Heiðar Benediktsson    Lambhaga 44
EHekla María Oddsdóttir, Suðurgötu 14
Hulda Sigríður Friðfinnsdóttir    Mánavegi 5
Karolína Helga Jóhannsdóttir Grænuvöllum 1
Katrín Ágústsdóttir    Læk
Kjartan Hjaltason      Laufhaga 10
Magnús Arnar Hafsteinsson   Birkivöllum 10
Noel Elías Chareyre    Suðurbraut 14
Patrekur Antonsson Háengi 14

Rebecca Jasmine Pierre Dranghólum 15
Rúrik Nikolai Bragin   Gráhellu 45
Sóldís Malla Steinarsdóttir Lyngheiði 4
Telma Björg Þórarinsdóttir  Sílatjörn 9
Tómas Þorsteinsson     Dælengi 

Sunnudagur 12. maí kl. 11:00
Æfing föstudaginn 9. maí kl. 17:00 í Selfosskirkju
Anton Breki Hjaltason  Fögruhellu 13
Arnar Máni Einarsson   Stekkjarlandi 6
Arnheiður Soffía Jónsdóttir Furugrund 40

Daníel Már Svansson    Eyjaseli 8
Einar Bjarki Einarsson Tröllhólum 8

Einar Breki Sverrisson Kálfhólum 15
Einar Örn Gíslason     Hellubakka 10
Elísabet Björgvinsdóttir    Sigtúni 34
Embla María Böðvarsdóttir   Lágengi 23
Eva Júlía Jóhannsdóttir     Spóarima 27
Guðmundur Örn Júlíusson     Seftjörn 13
Halldór Hugi Hermannsson    Hlaðavöllum 5
Hildur Maja Guðmundsdóttir  Sigtúni 36
Jakob Atli Hermannsson Tjaldhólum 13
Jóel Rúnar Jóhannesson Eyravegi 48
Linda María Bylgjudóttir    Álftarima 20
María Friðmey Jónsdóttir    Engjavegi 22
Mikael Freyr Sigurðsson     Miðengi 4
Óðinn Þorri Hafsteinsson    Eyravegi 48
Óskar Ingi Helgason    Þrastarima 16
Patrekur Þór Guðmundsson, Tjarnarmóa 6
Ragnheiður Grímsdóttir Kirkjuvegi 22
Sif Káradóttir   Kjarrhólum 4
Viktor Kári Garðarsson Dranghólum 12
Þórður Andri Jónsson   Hörðuvöllum 6

Fermingardagar í Flóa:
Skírdagur 18. apríl í Laugardælakirkju kl. 14:00
Vigdís Jóna Árnadóttir, Ljónsstöðum

Hvítasunnudagur 9. júní kl. 13:30 í Villingaholtskirkju
Æfing í samráði við prest
Aldís Tanja Sigmarsdóttir   Jaðarkoti
Daði Kolviður Einarsson     Urriðafossi
Elísabet Ingvarsdóttir Ástúni
Sigurjón Reynisson     Hurðarbaki

Annar hvítasunnudagur 10. júní kl. 13:30 í Hraungerðisskirkju
Æfing í samráði við prest


Skildu eftir svar

Netfang þitt verður ekki birt. Nauðsynlegir reitir eru merktir *